CAMERA HD-TVI HIKVISION 2.0MP DS-2CE16D0T-IT3
- Sử dụng công nghệ mới HD-TVI cho hình ảnh sắc nét.
- Cảm biến hình ảnh: CMOS.
- Độ phân giải: 2.0 Megapixel (1920 x 1080).
- Ống kính: 3.6mm (2.8mm, 6mm, 8mm, 12mm, 16mm tùy chọn).
- Tầm quan sát hồng ngoại: 40 mét.
- Chức năng quan sát Ngày và Đêm (IR-CUT).
- Chức năng hồng ngoại thông minh Smart IR.
- Tiêu chuẩn chống thấm nước: IP66 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
- Nguồn điện cung cấp: 12VDC ± 15%.
- Kích thước: 86.22 x 82.05 x 220.13mm.
- Trọng lượng: 430g.
- Camera
- Image Sensor: 2MP CMOS Image Sensor
- Signal System: PAL/NTSC
- Effective Pixels: 1920(H)*1080(V)
- Min. Illumination: 0.01 Lux @ (F1.2,AGC ON),0 Lux with IR
- Shutter Time: 1/25(1/30) s to 1/50,000 s
- Lens: 3.6mm (2.8mm, 6mm, 8mm, 12mm, 16mm optional)
- Angle of View: 103°(2.8mm), 82.2°(3.6mm), 54°(6mm), 37.7°(8mm), 24.2°(3.6mm), 18.8°(6mm)
- Lens Mount: M12
- Adjustment Range: Pan: 0 – 360°, Tilt: 0 – 180°, Rotation: 0 – 360°
- Day& Night: IR cut filter with auto switch
- Video Frame Rate: 1080p@25fps/1080p@30fps
- HD Video Output: 1 Analog HD output
- Synchronization: Internal Synchronization
- S/N Ratio: More than 62 dB
- General
- Operating Conditions: -40 °C – 60 °C (-40 °F – 140 °F)
- Humidity 90% or less (non-condensing)
- Power Supply: 12 VDC±15%
- Power Consumption: Max. 4W
- Weather Proof: IP66
- IR Range: Up to 40m
- Dimension: 86.22×82.05×220.13mm(3.39”×3.23”×8.67”)